Samfura | Saukewa: CLT-3020FA | Saukewa: CLT-4030FA |
X/Y/Z ma'aunin bugun jini | 300×200×200mm | 400×300×200mm |
Z axis bugun jini | M sarari: 200mm, aiki nisa: 90mm | |
XYZ axis tushe | X/Y dandali na wayar hannu: Grade 00 cyan marmara Rukunin axis Z: murabba'in karfe | |
Injitushe | Grade 00 cyan marmara | |
Girman tebur na gilashi | 340×240mm | 440×340mm |
Girman tebur na marmara | 460×460mm | 560×560mm |
Ƙarfin ƙarfin gilashin countertop | 30kg | |
Nau'in watsawa | Axis X/Y/Z: Jagorar linzamin kwamfuta na Hiwin P da C5 matakin ƙwallon ƙwallon ƙasa | |
Ma'aunin ganiƙuduri | 0.0005mm | |
Daidaiton ma'aunin layin X/Y (μm) | ≤2+L/200 | ≤2.5+L/200 |
Daidaiton maimaitawa (μm) | ≤2 | ≤2.5 |
Kamara | Hikvision 1/2 ″ HD kyamarar masana'anta launi | |
Lens | Ruwan tabarau na zuƙowa ta atomatik mai haɓakawa Girman gani: 0.6X-5.0X Girman hoto: 30X-300X | |
Tsarin hoto | Software na hoto: yana iya auna maki, layi, da'ira, baka, kusurwoyi, nisa, ellipses, rectangles, ci gaba da lankwasa, gyare-gyaren karkatarwa, gyare-gyaren jirgin sama, da saitin asali.Sakamakon ma'aunin yana nuna ƙimar haƙuri, zagaye, madaidaiciya, matsayi da daidaito.Ana iya fitar da matakin daidaitawa kai tsaye da shigo da su cikin fayilolin Dxf, Word, Excel, da Spc don gyara wanda ya dace da gwajin batch don shirye-shiryen rahoton abokin ciniki.A lokaci guda, ana iya ɗaukar wani ɓangare na samfurin gabaɗayan hoto da bincika, kuma girman da hoton samfuran gabaɗaya za'a iya yin rikodi da adana su, sa'an nan kuskuren girman da aka yiwa alama a hoton yana bayyana a sarari. | |
Katin hoto: katin bidiyo na cibiyar sadarwa na intel gigabit | ||
Hasketsarin | Hasken LED mai daidaitawa na ci gaba (hasken saman + hasken kwane-kwane), tare da ƙarancin dumama darajar da tsawon sabis | |
Gabaɗaya girma(L*W*H) | 950×830×1600mm | |
Nauyi(kg) | 250kg | 270kg |
Tushen wutan lantarki | AC220V/50HZ AC110V/60HZ | |
Kwamfuta | Intel i5+8g+512g | |
Nunawa | Philips 27 inci | |
Garanti | Garanti na shekara 1 ga injin gabaɗaya | |
Canja wutar lantarki | MW 12V/24V |
1.Zazzabi da zafi
Zazzabi: 20 ℃ 25 ℃, mafi kyawun zafin jiki: 22 ℃;zafi dangi: 50 -60%, mafi kyawun yanayin zafi: 55%;Matsakaicin canjin canjin zafin jiki a cikin ɗakin injin: 10 ℃ / h;Ana ba da shawarar yin amfani da na'urar humidifier a busasshen wuri, kuma a yi amfani da na'urar cire humidifier a wuri mai laushi.
2.Lissafin zafi a cikin bitar
·Ci gaba da tsarin injin a cikin bitar yana aiki a cikin mafi kyawun zafin jiki da zafi, kuma dole ne a ƙididdige yawan zubar da zafi na cikin gida, gami da jimlar zubar da zafi na kayan aiki da kayan cikin gida (fitilu da haske na gabaɗaya za a iya watsi da su)
·Rashin zafi na jikin mutum: 600BTY/h/mutum
·Rashin zafi na bita: 5/m2
·Wurin sanya kayan aiki (L*W*H): 2M ╳ 2M ╳ 2M
3.Kura abun cikiofiska
Za a kiyaye ɗakin injin ɗin mai tsabta, kuma ƙazantattun da ke sama da 0.5MLXPOV a cikin iska ba za su wuce 45000 kowace ƙafar cubic ba.Idan akwai ƙura da yawa a cikin iska, yana da sauƙi don haifar da karantawa da rubuta kurakurai da lalacewa ga faifai ko karanta rubutun a cikin faifan diski.
4.Matsayin rawar jiki na ɗakin injin
Matsayin jijjiga na ɗakin injin ba zai wuce 0.5T ba.Ba za a sanya na'urorin da ke girgiza a cikin ɗakin injin tare da juna ba, saboda girgizar za ta sassauta sassa na inji, haɗin gwiwa da sassan tuntuɓar rukunin mai watsa shiri, wanda zai haifar da mummunan aiki na injin.