da China Instant Vision aunawa inji kera da masana'anta |Chengli
cinci2

Injin Ma'aunin Hangen Gaggawa

Takaitaccen Bayani:

Na'urar auna hangen nesa mai maɓalli ɗayayana da halaye na babban filin kallo, ma'aunin nan take, babban madaidaici da cikakken aiki da kai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

  

Siga & Fasaloli

Samfura

SMU-50YJ

SMU-90YJ

SMU-180YJ

CCD

Kamarar masana'antu pixel miliyan 20

Lens

Ruwan tabarau mai tsaftataccen haske bi-telecentric

Tsarin tushen haske

Telecentric daidaitaccen kwane-kwane haske da haske mai siffar zobe.

Yanayin motsi na Z-axis

45mm ku

55mm ku

100mm

Ƙarfin ɗaukar nauyi

15KG

Filin gani

42 × 35mm

90×60mm

180×130mm

Maimaituwar daidaito

± 1.5 μm

± 2μm

± 5μm

Daidaiton aunawa

± 3μm

± 5μm

± 8 μm

Software aunawa

FMS-V2.0

Yanayin aunawa

Yana iya auna guda ɗaya ko samfura da yawa a lokaci guda.

lokacin aunawa: ≤1-3 seconds.

Gudun aunawa

800-900 PCS/H

Tushen wutan lantarki

AC220V/50Hz,200W

Yanayin aiki

Zazzabi: 22 ℃ ± 3 ℃ Danshi: 50 ~ 70%

Jijjiga: <0.002mm/s, <15Hz

Nauyi

35KG

40KG

100KG

Garanti

watanni 12

Bayanin Samfura

Na'ura mai auna hangen nesa na maɓalli ɗaya yana da halaye na babban filin kallo, aunawa nan take, babban madaidaici da cikakken aiki da kai.

Yana haɗa daidaitaccen hoto na telecentric tare da software na sarrafa hoto mai hankali, yana mai da duk wani aiki mai wahalan gaske mai sauƙi.

Yana buƙatar kawai sanya kayan aikin a cikin yankin ma'auni mai tasiri, sa'an nan kuma danna maballin a hankali, ana auna duk nau'i biyu na kayan aikin nan take.

Yana amfani da kyamarar dijital 20-megapixel da babban diamita, babban zurfin-filin ruwan tabarau na telecentric biyu, kuma yana iya gano kayan aiki ta atomatik ba tare da sanyawa ba.Lokacin aunawa don masu girma dabam 100 bai wuce daƙiƙa 1 ba, wanda ke haɓaka haɓakar ma'aunin sosai.

Dannawa ɗaya software1
Software na taɓawa ɗaya - Hardware screw
Software taɓawa ɗaya - pin1
samfur-1

Tushen wutan lantarki

AC220V/50HZ

AC110V/60HZ


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana