cinci2

A kwance Manual Kayan Aunawa Hoto Mai Girma Biyu

Takaitaccen Bayani:

Tare da mayar da hankali kan hannu, ana iya ƙara haɓakawa gabaɗaya.
Cikakken ma'auni na geometric (ma'auni mai yawa don maki, layi, da'ira, baka, rectangles, ragi, haɓaka daidaiton auna, da sauransu).
Ayyukan gano gefen atomatik na hoto da jerin kayan aikin ma'aunin hoto masu ƙarfi suna sauƙaƙe tsarin ma'auni kuma suna sa ma'aunin ya zama mai sauƙi da inganci.
Taimaka ma'auni mai ƙarfi, dacewa da sauri aikin ginin pixel, masu amfani zasu iya gina maki, layi, da'irori, baka, rectangles, ramuka, nisa, tsaka-tsaki, kusurwoyi, tsaka-tsaki, tsaka-tsaki, madaidaiciya, daidaici da faɗi ta danna kan zane kawai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo

Babban Ma'auni na Fasaha da Halayen Injin

Samfura

Hannun madaidaiciyar kayan auna hoto mai girma biyu SMU-4030HM

X/Y/Z ma'aunin bugun jini

400×300×150mm

Z axis bugun jini

M sarari: 150mm, aiki nisa: 90mm

XY axis dandamali

X/Y dandali na wayar hannu: cyan marmara;Rukunin axis Z: murabba'in karfe

Tushen inji

Cyan marmara

Girman tebur na gilashi

400×300mm

Girman tebur na marmara

560mm × 460mm

Ƙarfin ƙarfin gilashin countertop

50kg

Nau'in watsawa

X/Y/Z axis: Babban madaidaicin jagorar tuƙi da sanda mai goge

Ma'aunin gani

Matsakaicin ma'aunin gani na axis X/Y: 0.001mm

Daidaiton ma'aunin layin X/Y (μm)

≤3+L/100

Daidaiton maimaitawa (μm)

≤3

Kamara

1/3 ″ HD kyamarar masana'anta launi

Lens

Len zuƙowa na hannu,

Girman gani: 0.7X-4.5X,

Girman hoto: 20X-180X

Tsarin hoto

SMU-Inspec Manual auna software

Katin hoto: SDK2000 katin ɗaukar bidiyo

Tsarin haske

Madogarar haske: Madogarar hasken LED mai daidaitacce (tushen hasken saman + tushen hasken kwane-kwane + matsayi na infrared)

Gabaɗaya girma (L*W*H)

Kayan aiki na musamman, ƙarƙashin ainihin samfurin

Nauyi (kg)

300KG

Tushen wutan lantarki

AC220V/50HZ AC110V/60HZ

Canjin wutar lantarki

MW 12V

Tsarin mai masaukin kwamfuta

Intel i3

Saka idanu

Philips 24"

Garanti

Garanti na shekara 1 ga injin gabaɗaya

 

Tsarukan Auna Bidiyo Na atomatik (2)
Tsarukan Auna Bidiyo Na atomatik (3)
Tsarukan Auna Bidiyo Na atomatik (4)

Software aunawa

Tare da mayar da hankali kan hannu, ana iya ƙara haɓakawa gabaɗaya.
Cikakken ma'auni na geometric (ma'auni mai yawa don maki, layi, da'ira, baka, rectangles, ragi, haɓaka daidaiton auna, da sauransu).
Ayyukan gano gefen atomatik na hoto da jerin kayan aikin ma'aunin hoto masu ƙarfi suna sauƙaƙe tsarin ma'auni kuma suna sa ma'aunin ya zama mai sauƙi da inganci.
Taimaka ma'auni mai ƙarfi, dacewa da sauri aikin ginin pixel, masu amfani zasu iya gina maki, layi, da'irori, baka, rectangles, ramuka, nisa, tsaka-tsaki, kusurwoyi, tsaka-tsaki, tsaka-tsaki, madaidaiciya, daidaici da faɗi ta danna kan zane kawai.
Ana iya fassara pixels da aka auna, kofe, jujjuyawa, tsararru, madubi, da amfani da su don wasu ayyuka.Ana iya taƙaita lokacin shirye-shirye idan akwai adadi mai yawa na ma'auni.
Za a iya ajiye bayanan hoton tarihin aunawa azaman fayil na SIF.Don kauce wa bambance-bambance a cikin sakamakon auna ma'auni na masu amfani daban-daban a lokuta daban-daban, matsayi da hanyar kowane ma'auni na batches daban-daban na abubuwa zasu kasance iri ɗaya.
Ana iya fitar da fayilolin rahoton bisa ga tsarin ku, kuma ana iya rarraba bayanan ma'auni na kayan aiki iri ɗaya kuma a adana su gwargwadon lokacin aunawa.
Pixels tare da gazawar aunawa ko rashin haƙuri ana iya sake aunawa daban.
Daban-daban hanyoyin saitin tsarin daidaitawa, gami da daidaita fassarar da juyawa, sake fasalin sabon tsarin daidaitawa, gyare-gyaren asalin haɗin kai da daidaitawa, sa ma'aunin ya fi dacewa.
Za'a iya saita siffar da matsayi na matsayi, fitarwa na haƙuri da aikin nuna bambanci, wanda zai iya ƙara girman girman da bai dace ba a cikin nau'i na launi, lakabi, da dai sauransu, ƙyale masu amfani suyi hukunci da bayanai da sauri.
Tare da kallon 3D da aikin sauya tashar tashar tashar gani na dandamalin aiki.
Ana iya fitar da hotuna azaman fayil ɗin JPEG.
Ayyukan lakabin pixel yana bawa masu amfani damar nemo ma'aunin pixels da sauri da dacewa yayin auna yawan adadin pixels.
Tsarin pixel na batch zai iya zaɓar pixels ɗin da ake buƙata da sauri aiwatar da koyarwar shirin, sake saitin tarihi, dacewa da pixels, fitarwa bayanai da sauran ayyuka.
Hanyoyi daban-daban na nuni: Canjin harshe, metric/inch naúrar sauyawa (mm/inch), juyawa kusurwa (digiri/minti/ daƙiƙa), saitin maƙallan ƙima na lambobi, daidaita tsarin sauya tsarin, da sauransu.
An haɗa software ɗin ba tare da wata matsala ba tare da EXCEL, kuma bayanan auna yana da ayyukan bugu na hoto, cikakkun bayanai da samfoti.Ba za a iya buga rahotannin bayanai kawai da fitar da su zuwa Excel don nazarin ƙididdiga ba, har ma a fitar da su bisa ga buƙatun tsarin rahoton abokin ciniki daidai.
A synchronous aiki na baya aikin injiniya da CAD iya gane da hira tsakanin software da AutoCAD aikin injiniya zane, da kuma kai tsaye yin hukunci da kuskure tsakanin workpiece da injiniya zane.
Gyaran da aka keɓance a wurin zane: aya, layi, da'ira, baka, share, yanke, tsawaita, kusurwar chamfered, ma'anar tangent, nemo tsakiyar da'irar ta layi biyu da radius, share, yanke, tsawaita, SANYA/SAke.Bayanan girma, ayyuka masu sauƙi na CAD da gyare-gyare za a iya yin su kai tsaye a cikin yanki na dubawa.
Tare da sarrafa fayil ɗin ɗan adam, yana iya adana bayanan auna azaman fayilolin Excel, Word, AutoCAD da TXT.Haka kuma, ana iya shigo da sakamakon ma'aunin cikin ƙwararrun software na CAD a cikin DXF kuma ana amfani da su kai tsaye don haɓakawa da ƙira.
Tsarin rahoton fitarwa na abubuwan pixel (kamar daidaitawar tsakiya, nisa, radius da sauransu) ana iya keɓance su a cikin software.

Muhalli na Instrument

1. Zazzabi da zafi

Zazzabi: 20 ℃ 25 ℃, mafi kyawun zafin jiki: 22 ℃;zafi dangi: 50 -60%, mafi kyawun yanayin zafi: 55%;Matsakaicin canjin canjin zafin jiki a cikin ɗakin injin: 10 ℃ / h;Ana ba da shawarar yin amfani da na'urar humidifier a busasshen wuri, kuma a yi amfani da na'urar cire humidifier a wuri mai laushi.

2. Lissafin zafi a cikin bitar

Ci gaba da tsarin injin a cikin bitar yana aiki a cikin mafi kyawun zafin jiki da zafi, kuma dole ne a ƙididdige yawan zubar da zafi na cikin gida, gami da jimlar zafi na kayan aiki na cikin gida da kayan aiki (ana iya watsi da fitilu da haske na gabaɗaya).
1. Rashin zafi na jikin mutum: 600BTY/h/mutum.
2. Rashin zafi na bita: 5/m2.
3. Wurin sanya kayan aiki (L*W*H): 2M ╳ 2M ╳ 1.25M

3. Kura na iska

Za a kiyaye ɗakin injin ɗin mai tsabta, kuma ƙazantattun da ke sama da 0.5MLXPOV a cikin iska ba za su wuce 45000 kowace ƙafar cubic ba.Idan akwai ƙura da yawa a cikin iska, yana da sauƙi don haifar da karantawa da rubuta kurakurai da lalacewa ga faifai ko karanta rubutun a cikin faifan diski.

4. Matsayin rawar jiki na dakin injin

Matsayin jijjiga na ɗakin injin ba zai wuce 0.5T ba.Ba za a sanya na'urorin da ke girgiza a cikin ɗakin injin tare da juna ba, saboda girgizar za ta sassauta sassa na inji, haɗin gwiwa da sassan tuntuɓar rukunin mai watsa shiri, wanda zai haifar da mummunan aiki na injin.

Tushen wutan lantarki

AC220V/50HZ

AC110V/60HZ

FAQ

Menene matsakaicin lokacin jagora?

Don samfurori, Lokacin jagorar shine kusan kwanaki 3 don injina na hannu, kimanin kwanaki 5-7 don injina ta atomatik, kuma kusan kwanaki 30 don injin jerin gada.Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 20-30 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya.Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da (1) muka karɓi ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku.Idan lokutan jagorarmu ba su yi aiki tare da ranar ƙarshe ba, da fatan za a ci gaba da buƙatun ku tare da siyar ku.A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku.A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.

Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?

Kuna iya biya zuwa asusun banki ko paypal: 100% T/T a gaba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana